Wellcome

2019 tháng 12

Dạo này ảnh đủ trò hết trơn hà

2019-12-27 1 Bình luận

Dạo này ảnh đủ trò hết trơn hà! ✅ Stt1: mỗi lần mẹ giận lên ảnh sợ mẹ la ảnh hoặc ảnh biết mình làm sai gì đó là ảnh nhìn mẹ cười... Lúc thấy ảnh cười ko thấy giận ảnh nữa.... Nụ cười của anh vi diệu
Nấm lại ra tai mới Nhanh kinh khủng ấy Giờ mình mới hiểu câu như nấm mọc sau mưa

2019-12-27 1 Bình luận

Nấm lại ra tai mới. Nhanh kinh khủng ấy. Giờ mình mới hiểu câu như nấm mọc sau mưa. Mới hôm qua còn bé tẹo tẹo. Tưới cho ít nước, phù khăn ẩm qua đêm. Vậy là hôm sau to ra gấp đôi rồi. Tai nấm to bằng
Nếu ai vẫn còn lăn tăn vuông tròn đọc xong cái này mà vẫn lăn tăn thì em thua

2019-12-27 1 Bình luận

Nếu ai vẫn còn lăn tăn vuông tròn đọc xong cái này mà vẫn lăn tăn thì em thua,. Đó là những bài đầu tiên khi trẻ nhập học. Trẻ chưa biết chữ, học vài câu thơ kiểu trẻ mẫu giáo và dùng ô vuông để đánh
Hôm đầu tiên bạn ấy đặt sét giày túi

2019-12-27 2 Bình luận

Hôm đầu tiên bạn ấy đặt sét giày túi. Sau đó đặt thêm 2 đôi nữa nhưng mà e làm nhầm size mất 1 đôi. E bảo để e làm lại đôi khác rồi qua đổi cho bạn nhg bạn bảo thôi làm cho bạn đôi mới còn đôi nayd để
Hôm qua em ấy đặt 1 thùng 250 kem Mul Rose e đang thuyết phục lấy luôn 500 kem vì nốt công em cho người đón xe gửi hàng

2019-12-26 1 Bình luận

Hôm qua em ấy đặt 1 thùng 250 kem Mul- Rose e đang thuyết phục lấy luôn 500 kem vì nốt công em cho người đón xe gửi hàng. Giờ sau khi suy nghĩ bạn ấy đổi ý lấy luôn 1000 Người mà em từng dành một bài
Sài Gòn có gì hay không hả em Dạ có Hôm trước em đi ngoài đường có anh hỏi em đánh giày không

2019-12-26 2 Bình luận

- Sài Gòn có gì hay không hả em? - Dạ có! Hôm trước em đi ngoài đường, có anh hỏi em đánh giày không?, xong em nói "Có!". Vậy là anh ấy chia cho bạn anh ấy, mỗi người oánh 1 cái. Em trả hết 20k tổng c
BẠN CÓ YÊU MÌNH Bạn có yêu mình không Nói nghe thì đơn giản vậy đấy nhưng có bao nhiêu người YÊU BẢN THÂN mình đâu

2019-12-25 0 Bình luận

BẠN CÓ YÊU MÌNH? Bạn có yêu mình không? Nói nghe thì đơn giản vậy đấy nhưng có bao nhiêu người YÊU BẢN THÂN mình đâu. Họ sống “vô minh” và không hề yêu chính mình. Họ phản ứng một cách vô thức, họ tứ
Nghe bạn bè tâm sự nhiều về công việc lời khuyên duy nhất là bỏ đi đón cơ hội mới

2019-12-25 3 Bình luận

Nghe bạn bè tâm sự nhiều về công việc, lời khuyên duy nhất là bỏ đi đón cơ hội mới. Chất xám, cái học được ở trường đại học, quan hệ, kinh ngiệm... không dành để làm công việc bản thân thấy không vui
Váy đầm CindyPlus không chỉ dành riêng cho các bạn các chị mà còn rất phù hợp với các cô các mẹ

2019-12-25 0 Bình luận

?Váy đầm #CindyPlus không chỉ dành riêng cho các bạn các chị mà còn rất phù hợp với các cô các mẹ. ?Tiêu chí tôn dáng che khuyết điểm nhưng quan trọng nhất là đề cao vẻ thanh lịch trang nhã chính là b
Tự hào và cực yêu thương sự nhiệt huyết và tinh thần xung kích của các đồng chí đoàn viên thanh niên Đoàn Phường Thống Nhất gần 11h00 trưa c

2019-12-25 0 Bình luận

???Tự hào và cực yêu thương sự nhiệt huyết và tinh thần xung kích của các đồng chí đoàn viên thanh niên Đoàn Phường Thống Nhất, gần 11h00 trưa, các đồng chí vẫn say sưa với tác phẩm của mình ???Sáng t
Hội nghị tổng kết công tác Đoàn và Phong trào Thanh thiếu nhi năm 2018 và phương hướng nhiệm vụ năm 2019

2019-12-25 0 Bình luận

Hội nghị tổng kết công tác Đoàn và Phong trào Thanh thiếu nhi năm 2018 và phương hướng nhiệm vụ năm 2019 Hội nghị đã tham gia thảo luận và đóng góp ý kiến vào bản dự thảo Báo cáo tổng kết Hội nghị tiế
Đang lên kế hoạch phượt Côn Đảo và Sóc Trăng thời gian dự kiến là 5N4Đ

2019-12-24 0 Bình luận

Đang lên kế hoạch phượt Côn Đảo và Sóc Trăng thời gian dự kiến là 5N4Đ. Anh chị em nào có ý định lên kế hoạch nhé. Sơn sẽ lên chương trình và làm HDV cho các bạn tour này. Đảm bảo các bạn sẽ có thông
Nhà hàng Nhật số MỘT Úc châu Đệ thường dẫn bạn bè bốn phương đến Brisbane đến nhà hàng này là vì đây là nhà hàng Nhật số một của toàn Úc châ

2019-12-24 0 Bình luận

Nhà hàng Nhật số MỘT Úc châu Đệ thường dẫn bạn bè bốn phương đến Brisbane đến nhà hàng này là vì đây là nhà hàng Nhật số một của toàn Úc châu. Ngó quanh, thực khách là dân khá giả, nhưng chưa chắc t
Hướng dương đài loan mặm mặm ngọt ngọt ăn rất sợ thế nên e cất công bay về sách tay Huóng Dương Hạt Bí Việt Nam qua

2019-12-24 0 Bình luận

Hướng dương đài loan mặm mặm ngọt ngọt ăn rất sợ, thế nên e cất công bay về sách tay Huóng Dương - Hạt Bí Việt Nam qua. C e đặt hàng đi ạ ?: e bán cân Việt Nam 600kuai/1kg ❣️ Hạt chắc, thơm bùi, không
Bà con quê mình chia sẽ rộng rãi thông báo này giúp em nhé

2019-12-24 0 Bình luận

Bà con quê mình chia sẽ rộng rãi thông báo này giúp em nhé. Lần thứ 07 về với quê hương...! Bà con Xã nhà tập trung đông đủ xem văn nghệ và nhận quà nhé. - Tặng Xã Đức Tân: 150 phần quà - Tặng Xã Măng
VAY NGÀY TRẢ ĐÊM Vay ngày một mối yêu đương Trả đêm chín đợi mười thương võ vò

2019-12-24 0 Bình luận

VAY NGÀY... TRẢ ĐÊM... Vay ngày một mối yêu đương Trả đêm chín đợi, mười thương võ vò Vay ngày một chút dại khờ Trả đêm những mấy canh giờ thức thao Vay ngày non nửa lao đao Trả đêm
Nhiu đây hết 700k của Mị Ăn cũng được

2019-12-23 0 Bình luận

☝?Nhiu đây hết 700k của Mị. Ăn cũng được. Canh ngon á. Tô to như hồ bơi. Chụp kế cái chén ăn cơm để mọi người hình dung kích thước. - Canh cá tứ xuyên - Xá xíu mật ong - Cơm chiên hải sản ?Anyway, đồ
Câu hỏi xuyên suốt bữa nhậu Chị có hối tiếc gì trong năm qua ko

2019-12-23 3 Bình luận

Câu hỏi xuyên suốt bữa nhậu : “Chị có hối tiếc gì trong năm qua ko ?” Uh năm nay nó trôi qua nhanh như chó chạy ngoài đồng . Hối tiếc? Dường như là ko chỉ có những target đặt ra đều vỡ nát haha. Năm
Mình là đứa hay quên nên mình chả nhớ 2018 nó đã diễn ra thế nào nhg chắc chắn mình sẽ nhớ về nó với những ngọt ngào đáng yêu nho nhỏ thế nà

2019-12-23 0 Bình luận

Mình là đứa hay quên nên mình chả nhớ 2018 nó đã diễn ra thế nào, nhg chắc chắn mình sẽ nhớ về nó với những ngọt ngào đáng yêu nho nhỏ thế này... Thề, mình k hề nhận ra hôm nay là 31/12. Mình chỉ thự
30 TẾT Mong chờ cả năm thì hôm nay là lúc mà người ta cùng quây quần bên mâm cơm ngày cuối năm

2019-12-22 0 Bình luận

30 TẾT. Mong chờ cả năm thì hôm nay là lúc mà người ta cùng quây quần bên mâm cơm ngày cuối năm. Ngồi ăn bữa cơm với tất cả những thành viên trong gia đình. Rồi cùng nhau nói về chuyện năm đã qua. Cùn