Wellcome

2019 tháng 11

KÝ ỨC KHÔNG QUÊN Trên chuyến xe hắn ngồi bên phía đối diện có một cô gái khá xinh với gương mặt khả ái nụ cười lún đồng tiền sâu hỏm giọng n

2019-11-30 4 Bình luận

KÝ ỨC KHÔNG QUÊN..! Trên chuyến xe hắn ngồi, bên phía đối diện có một cô gái khá xinh với gương mặt khả ái, nụ cười lún đồng tiền sâu hỏm, giọng nói ngọt êm như mía lùi, làm hắn quên mọi việc, 2 cái
Tối hôm qua trước giờ ngủ cún đọc bài thơ Lên bốn cho bố mẹ nghe

2019-11-30 1 Bình luận

Tối hôm qua, trước giờ ngủ cún đọc bài thơ "Lên bốn" cho bố mẹ nghe: Em lên bốn Đã lớn rồi Em không vòi Không quấy nữa Em tắm rửa Chẳng vầy lâu Mẹ đi đâu Em không khóc Giờ tan học Em về nhà Không la
Sáng ngồi cà phê rảnh rỗi lướt phây thấy anh bạn NTB kể chuyện đi thi không thèm chép bài bạn lại nhớ lần đi thi đại học

2019-11-30 2 Bình luận

Sáng ngồi cà phê, rảnh rỗi lướt phây, thấy anh bạn NTB kể chuyện đi thi không thèm chép bài bạn, lại nhớ lần đi thi đại học. Hôm ấy thi môn Toán. Thằng cha giám thị nói ý với mình cho thằng cháu bên c
Chết rồi lụm bằng mấy má đốt xuống âm ty xài hay chi

2019-11-30 3 Bình luận

Chết rồi lụm bằng mấy má đốt xuống âm ty xài hay chi ? Bọn khùng thần kinh manh manh bại não ! Moạ tụi mày không đền mạng đi ở đó trao bằng ! Đồ khùng ! Đọc mà mún đập thằng viết báo luôn ! Ăn tiền rồ
Bả hơn tớ 8 tuổi Nhớ ngày xưa tớ lớp 3 bả lớp 11 tớ đánh bài tiến lên thua bả thế là rệt đánh bả khắp xóm Còn bả cứ vừa chạy vừa lêu lêu tớ

2019-11-30 1 Bình luận

Bả hơn tớ 8 tuổi. Nhớ ngày xưa tớ lớp 3 bả lớp 11, tớ đánh bài tiến lên thua bả thế là rệt đánh bả khắp xóm =)) Còn bả cứ vừa chạy vừa lêu lêu tớ :) Nhớ ngày xưa tớ vừa chữi vừa ném sỏi cát vào xe đạp
Bạn này đã xinh lại còn sexy nên khổ đủ đường

2019-11-30 0 Bình luận

Bạn này đã xinh lại còn sexy nên khổ đủ đường. Lúc biên tập, phải sửa chỗ này cắt chỗ nọ cho bớt khiêu khích. Khi gửi đối tác duyệt, họ duyệt không chỉ hai lần mà tới bốn lần. Do quá sexy nên các chuy
Bạn muốn mở 1000 cửa hàng của mình trên cả nước mà chi phí gần như bằng

2019-11-30 21 Bình luận

Bạn muốn mở 1000 cửa hàng của mình trên cả nước mà chi phí gần như bằng 0. . Lời khuyên tôi dành cho bạn là nên tham gia chương trình này: Đăng kí luôn đi vì chỉ còn vài vé miễn phí nữa thôi: Share và
Tràn ngập tiếng cười tại Trường Đại học Kinh tế Thành phố Hồ Chí Minh ngày 10 9 2017

2019-11-30 8 Bình luận

Tràn ngập tiếng cười tại Trường Đại học Kinh tế Thành phố Hồ Chí Minh ngày 10.9.2017. Cảm ơn Trường Đai học Kinh tế, Hội đồng Tư vấn Hỗ trợ Khởi nghiệp phía Nam (VCCI) và bạn bè đồng nghiệp đã tổ ch
Ai biết rồi thì thôi nhé SỰ TÍCH HOA DÂM BỤT Một cô gái xinh đẹp Ngồi khóc bên bờ suối Bụt hiện lên và hỏi Sao lại khóc thế này Cô gái liền

2019-11-30 16 Bình luận

Ai biết rồi thì thôi nhé SỰ TÍCH HOA DÂM BỤT ******* Một cô gái xinh đẹp Ngồi khóc bên bờ suối Bụt hiện lên và hỏi Sao lại khóc thế này. Cô gái liền giãi bày Em bị thằng trong bản.. Giờ em nghĩ chán n
Khi ta đi đất bỗng hoá tâm hồn Chuyến đi HÀ GIANG đã ăm ắp các kỷ niệm

2019-11-30 0 Bình luận

“...Khi ta đi đất bỗng hoá tâm hồn...” Chuyến đi HÀ GIANG đã ăm ắp các kỷ niệm.Bạn tri kỷ KANGEN WATER và tớ cùng đoàn tham quan lưu luyến chia tay mảnh đất địa đầu Tổ quốc.Bao thơ mộng,trùng điệp và
Nếu như cái vụ đốt xe đánh lầm người nghi là bắt cóc lấy nội tạng mình kịch liệt lên án bao nhiêu vì đánh oan k có cơ sở thì mấy vụ đánh trộ

2019-11-29 18 Bình luận

Nếu như cái vụ đốt xe/đánh lầm người nghi là "bắt cóc lấy nội tạng" mình kịch liệt lên án bao nhiêu (vì đánh oan k có cơ sở)... thì mấy vụ đánh trộm chó (gặp quả tang đàng hoàng) mình lại ủng hộ bấy n
Xong HỘI NGHỊ tớ lại trở vè với công việc đây việc đầu tiên là tìm thung hàng đang bị thất lạc trong mớ hỗn độn kia

2019-11-29 16 Bình luận

Xong HỘI NGHỊ tớ lại trở vè với công việc đây,việc đầu tiên là tìm thung hàng đang bị thất lạc trong mớ hỗn độn kia. Tớ chả thích làm cô tấm chăm chỉ đâu,bới bới nhặt nhặt để tìm hàng ???. Hôm nay khô
Ai cũng từng có những sai lầm và nông nổi của tuổi trẻ

2019-11-29 14 Bình luận

Ai cũng từng có những sai lầm và nông nổi của tuổi trẻ. Hãy có 1 tình yêu tuổi teen vì nếu bỏ lỡ ta sẽ không thể quay lại để biết tình yêu đó vô tư đến mức nào. Hãy có những ngông cuồng của tuổi trẻ
SỐNG NHIỀU Muốn có ý tưởng người làm sáng tạo phải sống nhiều

2019-11-29 1 Bình luận

SỐNG NHIỀU Muốn có ý tưởng, người làm sáng tạo phải sống nhiều. Bạn phải dũng cảm chạm đến những trải nghiệm mới, vượt qua những thói quen hàng ngày, bước ra khỏi cái vòng an toàn của mình. Ý tưởng mớ
TỰ NHIÊN NỤ CƯỜI Xôn xao Giữa phố Sài Gòn Vợ Điện thoại Đi đón con anh à Ơ kìa Anh nói rồi mà Đang bận đón Obama Mà mình Người ta Giao hảo t

2019-11-29 3 Bình luận

TỰ NHIÊN NỤ CƯỜI Xôn xao Giữa phố Sài Gòn Vợ Điện thoại Đi đón con anh à Ơ kìa ! Anh nói rồi mà...! Đang bận đón Obama Mà mình Người ta Giao hảo
TÂM Sáng Lòng trong xử với đời BÌNH thường giản dị nhé người ơi

2019-11-29 5 Bình luận

TÂM Sáng Lòng trong xử với đời BÌNH thường giản dị nhé người ơi THẾ thái Nhân tình nên phải nhớ GIỚI hạnh trong tim chẳng dám lơi BÌNH TÂM THẾ GIỚI LUÔN AN LẠC GIỚI HẠN KHỔ ĐAU NHỮNG PHẬN NGUỜI CĂN
EM VỀ PHỐ CŨ Thơ tự do Em về Phố cũ chiều nay hỉ Thoảng gió chiều đông thoảng chút hờn

2019-11-29 9 Bình luận

EM VỀ PHỐ CŨ (Thơ tự do) Em về Phố cũ chiều nay hỉ ..! Thoảng gió chiều đông... thoảng chút hờn... Lá rơi Vàng úa buồn man mác... Để chút niềm riêng... nhuốm thời gian . Thương chàng Thi sĩ buồn l
Dạo này ai gặp Bin cũng khen bạn ấy ra dáng và cao lớn hơn nhiều làm mẹ mừng quá

2019-11-29 2 Bình luận

Dạo này ai gặp Bin cũng khen bạn ấy ra dáng và cao lớn hơn nhiều làm mẹ mừng quá. Nhờ sữa nước Nestle cả đấy hiii. Mỗi ngày bạn ấy uống 2 hộp sữa nước Nestlé bổ sung đủ lượng canxi cần thiết nên bạn ấ
Mới gần hết thứ 5 mà mình nghĩ như cuối tuần cơn bệnh lười tràn về len lỏi khắp tay chân và ngự trị đầu óc

2019-11-29 7 Bình luận

Mới gần hết thứ 5 mà mình nghĩ như cuối tuần, cơn bệnh lười tràn về, len lỏi khắp tay chân và ngự trị đầu óc. Chỉ muốn đi chơi hoặc nằm vật ra nghe nhạc và đọc linh tinh mấy quyển sách mình thích. Mở
Bạn yêu thương con Bạn muốn con mình biểu đạt ngôn ngữ tốt trước mọi người

2019-11-29 1 Bình luận

? Bạn yêu thương con? Bạn muốn con mình biểu đạt ngôn ngữ tốt trước mọi người? Bạn muốn con mình trở thành một MC nhí hoạt ngôn? ? ?Lần đầu tiên có mặt tại Biên Hòa, Lớp MC Nhí ? Dành cho các bé từ 6